Máy bơm giếng khoan Hitachi DT-P300GXPJ
Model: DT-P300GXPJ (SPV) Loại máy bơm giếng
Công suất động cơ: 300W
Tổng cột áp đầu hút: 18/24/30m
Tổng cột áp đầu xả: 12m
Lưu lượng: 20/16/9l/p
Rơ le áp suất (kg/cm2) Bật 1.4 Tắt 1.8
Ống hút: 35 mm (1 1//4")
Ống xả: 25 mm (1")
Kích thước: 384 x 384x 628mm