Bom chim nuoc thai TECHRUMI WQ100-15-7.5A
Bơm Chìm Nước thải TECHRUMI WQ100-15-7.5A
Model : WQ100-15-7.5A
Công suất (W) : 7.500W
Mã lực (HP) : 10 HP
Điện áp (V/Hz) : 380V
Lưu lượng :  100m3/h
Sức đẩy (m)  :10 m
Ống hút/xả (mm); 114 mm